2020/2021 2019/2020 2018/2019 2017/2018 2016/2017 2015/2016 2014/2015 2013/2014 2012/2013 2011/2012 2010/2011 2009/2010 2008/2009 2007/2008 2006/2007 2005/2006 2004 / 2005 2003/2004 2002/2003 2001/2002 2000/2001 1999/2000 1998/1999 1997/1998 1996/1997 1995/1996 1994/1995 1993/1994 1992/1993 1991/1992 1990/1991 1989/1990 1988/1989 1987 / 1988 1986/1987 1985/1986 1984/1985 1983/1984 1982/1983 1981/1982 1980/1981 1979/1980 1978/1979 1977/1978 1976/1977 1975/1976 1974/1975 1972/1973 1971/1972 1970/1971 1969/1970 1968/1969 1967/1968 1966/1967 1965/1966 1964/1965 1963/1964 1962/1963 1955/1956 1954/1955 1953/1954 1952/1953 1951/1952 |
Friendlies Clubs 2019 | |||||||
รอบ | วันที่ | สถานที่ | ฝ่ายตรงข้าม | ผล | |||
---|---|---|---|---|---|---|---|
สัปดาห์ | 07/06/2019 | 16:00 น | ถึง | Wuppertal SV | Wuppertal SV | 4: 0 (3: 0) | |
สัปดาห์ | 13/07/2019 | 14:00 น | น | ฟอร์จูนซิตตาร์ด | ฟอร์จูนซิตตาร์ด | 0: 1 (0: 1) | |
สัปดาห์ | 13/07/2019 | 16:00 น | น | AS Eupen | AS Eupen | 3: 4 (3: 2) | |
สัปดาห์ | 07/20/2019 | 14:00 น | น | วัตฟอร์ดเอฟซี | วัตฟอร์ดเอฟซี | 1: 2 (0: 1) | |
สัปดาห์ | 07/20/2019 | 17:30 น | ซ | SD Eibar | SD Eibar | 2: 2 (0: 1) | |
สัปดาห์ | 28/07/2019 | 14:00 น | น | เฮอร์คิวลีสอัลเมโล่ | เฮอร์คิวลีสอัลเมโล่ | 3: 4 (0: 2) | |
สัปดาห์ | 28/07/2019 | 16:00 น | น | ความเร็ว | ความเร็ว | 1: 1 (1: 1) | |
สัปดาห์ | 08/04/2019 | 13:00 น | ซ | วาเลนเซีย CF | วาเลนเซีย CF | 1: 2 (1: 1) | |
Friendlies Clubs 2020 | |||||||
รอบ | วันที่ | สถานที่ | ฝ่ายตรงข้าม | ผล | |||
สัปดาห์ | 10/01/2020 | 13:00 น | น | FC Utrecht | FC Utrecht | 3: 4 (0: 2) | |
สัปดาห์ | 10/01/2020 | 15:00 น | น | เอฟซีเซนต์กัลเลน | เอฟซีเซนต์กัลเลน | 3: 2 (1: 2) | |
สัปดาห์ | 09/04/2020 | 13:00 น | ซ | RSC Anderlecht | RSC Anderlecht | 1: 1 (1: 1) | |
แชมเปียนส์ลีก 2019/2020 | |||||||
รอบ | วันที่ | สถานที่ | ฝ่ายตรงข้าม | ผล | |||
กลุ่ม D | 18/09/2019 | 20:00 น | ซ | โลโคโมทีฟมอสโก | โลโคโมทีฟมอสโก | 1: 2 (1: 2) | |
กลุ่ม D | 10/01/2019 | 20:00 น | ถึง | ยูเวนตุส | ยูเวนตุส | 0: 3 (0: 1) | |
กลุ่ม D | 22/10/2019 | 17:55 น | ถึง | แอตเลติโกมาดริด | แอตเลติโกมาดริด | 0: 1 (0: 0) | |
กลุ่ม D | 11/06/2019 | 20:00 น | ซ | แอตเลติโกมาดริด | แอตเลติโกมาดริด | 2: 1 (1: 0) | |
กลุ่ม D | 26/11/2019 | 17:55 น | ถึง | โลโคโมทีฟมอสโก | โลโคโมทีฟมอสโก | 2: 0 (1: 0) | |
กลุ่ม D | 12/11/2019 | 20:00 น | ซ | ยูเวนตุส | ยูเวนตุส | 0: 2 (0: 0) | |
ยูโรป้าลีก 2019/2020 | |||||||
รอบ | วันที่ | สถานที่ | ฝ่ายตรงข้าม | ผล | |||
รอบ 32 ทีม | 02/20/2020 | 20:00 น | ซ | เอฟซีปอร์โต้ | เอฟซีปอร์โต้ | 2: 1 (1: 0) | |
รอบ 32 ทีม | 27 กุมภาพันธ์ 2020 | 17:55 น | ถึง | เอฟซีปอร์โต้ | เอฟซีปอร์โต้ | 3: 1 (1: 0) | |
รอบ 16 ทีม | 03/12/2020 | 20:00 น | ถึง | เรนเจอร์สเอฟซี | เรนเจอร์สเอฟซี | 3: 1 (1: 0) | |
รอบ 16 ทีม | 08/06/2020 | 17:55 น | ซ | เรนเจอร์สเอฟซี | เรนเจอร์สเอฟซี | 1: 0 (0: 0) | |
รอบก่อนรองชนะเลิศ | 10/08/2020 | 20:00 น | น | อินเตอร์ | อินเตอร์ | 1: 2 (1: 2) | |
บุนเดสลีกา 2019/2020 | |||||||
รอบ | วันที่ | สถานที่ | ฝ่ายตรงข้าม | ผล | |||
1. รอบ | 17/08/2019 | 14:30 น | ซ | เอสซีพาเดอร์บอร์น 07 | เอสซีพาเดอร์บอร์น 07 | 3: 2 (2: 2) | |
2. รอบ | 08/24/2019 | 14:30 น | ถึง | ฟอร์ทูน่าดุสเซลดอร์ฟ | ฟอร์ทูน่าดุสเซลดอร์ฟ | 3: 1 (3: 0) | |
3. รอบ | 31 ส.ค. 2019 | 14:30 น | ซ | พ.ศ. 2442 ฮอฟเฟนไฮม์ | พ.ศ. 2442 ฮอฟเฟนไฮม์ | 0: 0 (0: 0) | |
4. รอบ | 14 ก.ย. 2562 | 14:30 น | ถึง | โบรุสเซียดอร์ทมุนด์ | โบรุสเซียดอร์ทมุนด์ | 0: 4 (0: 1) | |
5. รอบ | 21 ก.ย. 2562 | 14:30 น | ซ | 1. เอฟซียูเนี่ยนเบอร์ลิน | 1. เอฟซียูเนี่ยนเบอร์ลิน | 2: 0 (2: 0) | |
6. รอบ | 28/09/2019 | 14:30 น | ถึง | เอฟซีเอาก์สบวร์ก | เอฟซีเอาก์สบวร์ก | 3: 0 (1: 0) | |
7. รอบ | 10/05/2019 | 14:30 น | ซ | RB ไลป์ซิก | RB ไลป์ซิก | 1: 1 (0: 0) | |
8. รอบ | 18/10/2019 | 19:30 น | ถึง | ไอน์ทรัคแฟรงค์เฟิร์ต | ไอน์ทรัคแฟรงค์เฟิร์ต | 0: 3 (0: 2) | |
9. รอบ | 26 ต.ค. 2019 | 17:30 น | ซ | แวร์เดอร์เบรเมน | แวร์เดอร์เบรเมน | 2: 2 (1: 1) | |
10. รอบ | 11/02/2019 | 14:30 น | ซ | บอ. เมินเชนกลัดบัค | บอ. เมินเชนกลัดบัค | 1: 2 (1: 2) | |
11. รอบ | 10/11/2019 | 14:30 น | ถึง | VfL โวล์ฟสบวร์ก | VfL โวล์ฟสบวร์ก | 2: 0 (1: 0) | |
12. รอบ | 23/11/2019 | 14:30 น | ซ | Sc ไฟร์บวร์ก | Sc ไฟร์บวร์ก | 1: 1 (1: 1) | |
13. รอบ | 30/11/2019 | 17:30 น | ถึง | บาเยิร์นมิวนิก | บาเยิร์นมิวนิก | 2: 1 (2: 1) | |
14. รอบ | 12/07/2019 | 17:30 น | ซ | เอฟซีชาลเก้ 04 | เอฟซีชาลเก้ 04 | 2: 1 (1: 0) | |
15. รอบ | 14/12/2019 | 14:30 น | ถึง | 1. เอฟซีโคโลญจน์ | 1. เอฟซีโคโลญจน์ | 0: 2 (0: 0) | |
16. รอบ | 18/12/2019 | 17:30 น | ซ | แฮร์ธา BSC | แฮร์ธา BSC | 0: 1 (0: 0) | |
17. รอบ | 21/12/2019 | 14:30 น | ถึง | 1. FSV ไมนซ์ 05 | 1. FSV ไมนซ์ 05 | 1: 0 (0: 0) | |
18. รอบ | 19/01/2020 | ห้าทุ่ม | ถึง | เอสซีพาเดอร์บอร์น 07 | เอสซีพาเดอร์บอร์น 07 | 4: 1 (3: 0) | |
19. รอบ | 26 ม.ค. 2020 | ห้าทุ่ม | ซ | ฟอร์ทูน่าดุสเซลดอร์ฟ | ฟอร์ทูน่าดุสเซลดอร์ฟ | 3: 0 (1: 0) | |
20. รอบ | 02/01/2020 | 14:30 น | ถึง | พ.ศ. 2442 ฮอฟเฟนไฮม์ | พ.ศ. 2442 ฮอฟเฟนไฮม์ | 1: 2 (1: 1) | |
21. รอบ | 02/08/2020 | 17:30 น | ซ | โบรุสเซียดอร์ทมุนด์ | โบรุสเซียดอร์ทมุนด์ | 4: 3 (2: 2) | |
22. รอบ | 15/02/2020 | 14:30 น | ถึง | 1. เอฟซียูเนี่ยนเบอร์ลิน | 1. เอฟซียูเนี่ยนเบอร์ลิน | 3: 2 (1: 1) | |
23. รอบ | 23/02/2020 | 14:30 น | ซ | เอฟซีเอาก์สบวร์ก | เอฟซีเอาก์สบวร์ก | 2: 0 (1: 0) | |
24. รอบ | 03/01/2020 | 14:30 น | ถึง | RB ไลป์ซิก | RB ไลป์ซิก | 1: 1 (1: 1) | |
25. รอบ | 03/07/2020 | 14:30 น | ซ | ไอน์ทรัคแฟรงค์เฟิร์ต | ไอน์ทรัคแฟรงค์เฟิร์ต | 4: 0 (2: 0) | |
26. รอบ | 18/05/2020 | 19:30 น | ถึง | แวร์เดอร์เบรเมน | แวร์เดอร์เบรเมน | 4: 1 (2: 1) | |
27. รอบ | 23/05/2020 | 14:30 น | ถึง | บอ. เมินเชนกลัดบัค | บอ. เมินเชนกลัดบัค | 3: 1 (1: 0) | |
28. รอบ | 26/05/2020 | 19:30 น | ซ | VfL โวล์ฟสบวร์ก | VfL โวล์ฟสบวร์ก | 1: 4 (0: 1) | |
29. รอบ | 29/05/2020 | 19:30 น | ถึง | Sc ไฟร์บวร์ก | Sc ไฟร์บวร์ก | 1: 0 (0: 0) | |
30. รอบ | 06/06/2020 | 14:30 น | ซ | บาเยิร์นมิวนิก | บาเยิร์นมิวนิก | 2: 4 (1: 3) | |
31. รอบ | 14/06/2020 | ห้าทุ่ม | ถึง | เอฟซีชาลเก้ 04 | เอฟซีชาลเก้ 04 | 1: 1 (0: 0) | |
32. รอบ | 17/06/2020 | 19:30 น | ซ | 1. เอฟซีโคโลญจน์ | 1. เอฟซีโคโลญจน์ | 3: 1 (2: 0) | |
33. รอบ | 06/20/2020 | 14:30 น | ถึง | แฮร์ธา BSC | แฮร์ธา BSC | 0: 2 (0: 1) | |
34. รอบ | 27/06/2020 | 14:30 น | ซ | 1. FSV ไมนซ์ 05 | 1. FSV ไมนซ์ 05 | 1: 0 (1: 0) | |
DFB-Pokal 2019/2020 | |||||||
รอบ | วันที่ | สถานที่ | ฝ่ายตรงข้าม | ผล | |||
1. รอบ | 10/08/2019 | 14:30 น | ถึง | Alemannia Aachen | Alemannia Aachen | 4: 1 (2: 0) | |
2. รอบ | 29/10/2019 | 19:45 น | ซ | เอสซีพาเดอร์บอร์น 07 | เอสซีพาเดอร์บอร์น 07 | 1: 0 (1: 0) | |
รอบ 16 ทีม | 02/05/2020 | 17:30 น | ซ | VfB สตุ๊ตการ์ท | VfB สตุ๊ตการ์ท | 2: 1 (0: 0) | |
รอบก่อนรองชนะเลิศ | 04/04/2020 | 17:30 น | ซ | 1. เอฟซียูเนี่ยนเบอร์ลิน | 1. เอฟซียูเนี่ยนเบอร์ลิน | 3: 1 (0: 1) | |
รอบรองชนะเลิศ | 06/09/2020 | 19:45 น | ถึง | 1. เอฟซีซาร์บรึคเค่น | 1. เอฟซีซาร์บรึคเค่น | 3: 0 (2: 0) | |
สุดท้าย | 07/04/2020 | 19:00 น | น | บาเยิร์นมิวนิก | บาเยิร์นมิวนิก | 2: 4 (0: 2) |