2020/2021 2019/2020 2018/2019 2017/2018 2016/2017 2015/2016 2014/2015 2013/2014 2012/2013 2011/2012 2010/2011 2009/2010 2008/2009 2007/2008 2006/2007 2005/2006 2004 / 2005 2003/2004 2002/2003 2001/2002 2000/2001 1999/2000 1998/1999 1997/1998 1996/1997 1995/1996 1994/1995 1993/1994 1992/1993 1990/1991 1989/1990 1987/1988 1986/1987 1984 / 1985 1983/1984 1982/1983 1981/1982 1980/1981 1979/1980 1978/1979 1977/1978 1976/1977 1975/1976 1974/1975 1973/1974 1972/1973 1971/1972 1969/1970 1968/1969 1967/1968 1966/1967 1965/1966 1963/1964 1961/1962 1959/1960 |
Friendlies Clubs 2019 | |||||||
รอบ | วันที่ | สถานที่ | ฝ่ายตรงข้าม | ผล | |||
---|---|---|---|---|---|---|---|
สัปดาห์ | 07/03/2019 | 16:00 น | ถึง | Lechia Gdańsk | Lechia Gdańsk | 1: 1 (0: 0) | |
สัปดาห์ | 07/05/2019 | 16:00 น | ถึง | Jagiellonia Białystok | Jagiellonia Białystok | 5: 0 (3: 0) | |
สัปดาห์ | 07/08/2019 | ห้าทุ่ม | ซ | ไดนาโมเคียฟ | ไดนาโมเคียฟ | 1: 1 (1: 1) | |
สัปดาห์ | 10 ก.ค. 2562 | ห้าทุ่ม | น | แฮมเบอร์เกอร์ SV | แฮมเบอร์เกอร์ SV | 1: 1 (0: 0) | |
สัปดาห์ | 16 ก.ค. 2562 | 19:30 น | ซ | น็อตติงแฮมฟอเรสต์ | น็อตติงแฮมฟอเรสต์ | 3: 0 (3: 0) | |
แชมเปียนส์ลีก 2019/2020 | |||||||
รอบ | วันที่ | สถานที่ | ฝ่ายตรงข้าม | ผล | |||
กลุ่ม B | 18/09/2019 | 17:55 น | ซ | ท็อตแน่มฮ็อทสเปอร์ | ท็อตแน่มฮ็อทสเปอร์ | 2: 2 (1: 2) | |
กลุ่ม B | 10/01/2019 | 20:00 น | ถึง | ดาวสีแดง | ดาวสีแดง | 1: 3 (1: 0) | |
กลุ่ม B | 22/10/2019 | 20:00 น | ซ | บาเยิร์นมิวนิก | บาเยิร์นมิวนิก | 2: 3 (1: 1) | |
กลุ่ม B | 11/06/2019 | 17:55 น | ถึง | บาเยิร์นมิวนิก | บาเยิร์นมิวนิก | 0: 2 (0: 0) | |
กลุ่ม B | 26/11/2019 | 20:00 น | ถึง | ท็อตแน่มฮ็อทสเปอร์ | ท็อตแน่มฮ็อทสเปอร์ | 2: 4 (2: 1) | |
กลุ่ม B | 12/11/2019 | 20:00 น | ซ | ดาวสีแดง | ดาวสีแดง | 1: 0 (0: 0) | |
แชมเปี้ยนส์ลีกรอบคัดเลือก พ.ศ. 2562/2020 | |||||||
รอบ | วันที่ | สถานที่ | ฝ่ายตรงข้าม | ผล | |||
2. รอบ | 23/7/2019 | 18:00 น | ถึง | Viktoria Plzeň | Viktoria Plzeň | 0: 0 (0: 0) | |
2. รอบ | 30 ก.ค. 2562 | 19:30 น | ซ | Viktoria Plzeň | Viktoria Plzeň | 4: 0 (0: 0) | |
3. รอบ | 08/07/2019 | 18:45 น | ถึง | อิสตันบูลบาซัคเซเฮียร์ | อิสตันบูลบาซัคเซเฮียร์ | 1: 0 (0: 0) | |
3. รอบ | 13/08/2019 | 19:30 น | ซ | อิสตันบูลบาซัคเซเฮียร์ | อิสตันบูลบาซัคเซเฮียร์ | 2: 0 (0: 0) | |
รอบเพลย์ออฟ | 21/08/2019 | 20:00 น | ซ | เอฟเคคราสโนดาร์ | เอฟเคคราสโนดาร์ | 4: 0 (1: 0) | |
รอบเพลย์ออฟ | 27/08/2019 | 20:00 น | ถึง | เอฟเคคราสโนดาร์ | เอฟเคคราสโนดาร์ | 2: 1 (1: 1) | |
ยูโรป้าลีก 2019/2020 | |||||||
รอบ | วันที่ | สถานที่ | ฝ่ายตรงข้าม | ผล | |||
รอบ 32 ทีม | 02/20/2020 | 20:00 น | ซ | อาร์เซนอลเอฟซี | อาร์เซนอลเอฟซี | 0: 1 (0: 0) | |
รอบ 32 ทีม | 27 กุมภาพันธ์ 2020 | 20:00 น | ถึง | อาร์เซนอลเอฟซี | อาร์เซนอลเอฟซี | 2: 1 (0: 0, 1: 0) aet | |
รอบ 16 ทีม | 03/12/2020 | 20:00 น | ซ | วูล์ฟแฮมป์ตันวันเดอเรอร์ส | วูล์ฟแฮมป์ตันวันเดอเรอร์ส | 1: 1 (0: 0) | |
รอบ 16 ทีม | 08/06/2020 | 20:00 น | ถึง | วูล์ฟแฮมป์ตันวันเดอเรอร์ส | วูล์ฟแฮมป์ตันวันเดอเรอร์ส | 0: 1 (0: 1) | |
ซูเปอร์ลีก 2019/2020 | |||||||
รอบ | วันที่ | สถานที่ | ฝ่ายตรงข้าม | ผล | |||
1. รอบ | 08/24/2019 | 19:30 น | ซ | Asteras Tripolis | Asteras Tripolis | 1: 0 (1: 0) | |
2. รอบ | 09/01/2019 | 17:15 น | ถึง | AE Lárissa | AE Lárissa | 1: 0 (1: 0) | |
3. รอบ | 14 ก.ย. 2562 | 19:30 น | ซ | โวลอส NFC | โวลอส NFC | 5: 0 (1: 0) | |
4. รอบ | 22/09/2019 | 18:30 น | ถึง | พานาธิไนกอส | พานาธิไนกอส | 1: 1 (1: 0) | |
5. รอบ | 28/09/2019 | 17:30 น | ซ | ลาเมีย | ลาเมีย | 2: 0 (0: 0) | |
6. รอบ | 10/06/2019 | 17:30 น | ถึง | อริสซาโลนิกิ | อริสซาโลนิกิ | 2: 1 (2: 1) | |
7. รอบ | 19/10/2019 | 17:30 น | ซ | OFI Heraklion | OFI Heraklion | 2: 1 (1: 1) | |
8. รอบ | 27 ต.ค. 2019 | 17:30 น | ซ | AEK Athen | AEK Athen | 2: 0 (1: 0) | |
9. รอบ | 11/02/2019 | 18:00 น | ถึง | Xanthi FC | Xanthi FC | 0: 0 (0: 0) | |
10. รอบ | 10/11/2019 | 15:15 น | ซ | Atromitos | Atromitos | 2: 0 (0: 0) | |
11. รอบ | 23/11/2019 | 17:30 น | ถึง | Panionios GSS | Panionios GSS | 1: 1 (0: 0) | |
12. รอบ | 12/01/2019 | 17:30 น | ซ | PAOK เทสซาโลนิกิ | PAOK เทสซาโลนิกิ | 1: 1 (0: 1) | |
13. รอบ | 12/07/2019 | 18:00 น | ถึง | พาเนโทลิคอส | พาเนโทลิคอส | 3: 0 (3: 0) | |
14. รอบ | 15/15/2019 | 17:30 น | ถึง | Asteras Tripolis | Asteras Tripolis | 5: 0 (4: 0) | |
15. รอบ | 18/12/2019 | 15:15 น | ซ | AE Lárissa | AE Lárissa | 4: 1 (4: 0) | |
16. รอบ | 22/12/2019 | 15:15 น | ถึง | โวลอส NFC | โวลอส NFC | 0: 0 (0: 0) | |
17. รอบ | 01/05/2020 | 17:30 น | ซ | พานาธิไนกอส | พานาธิไนกอส | 1: 0 (0: 0) | |
18. รอบ | 01/12/2020 | 15:15 น | ถึง | ลาเมีย | ลาเมีย | 4: 0 (1: 0) | |
19. รอบ | 19/01/2020 | 17:30 น | ซ | อริสซาโลนิกิ | อริสซาโลนิกิ | 4: 2 (3: 1) | |
20. รอบ | 22/01/2020 | 15:15 น | ถึง | OFI Heraklion | OFI Heraklion | 1: 0 (1: 0) | |
21. รอบ | 26 ม.ค. 2020 | 17:30 น | ถึง | AEK Athen | AEK Athen | 0: 0 (0: 0) | |
22. รอบ | 02/01/2020 | 17:30 น | ซ | Xanthi FC | Xanthi FC | 3: 1 (2: 0) | |
23. รอบ | 02/09/2020 | 15:15 น | ถึง | Atromitos | Atromitos | 1: 0 (0: 0) | |
24. รอบ | 15/02/2020 | 17:30 น | ซ | Panionios GSS | Panionios GSS | 4: 0 (4: 0) | |
25. รอบ | 23/02/2020 | 17:30 น | ถึง | PAOK เทสซาโลนิกิ | PAOK เทสซาโลนิกิ | 1: 0 (0: 0) | |
26. รอบ | 03/01/2020 | ห้าทุ่ม | ซ | พาเนโทลิคอส | พาเนโทลิคอส | 2: 0 (0: 0) | |
แชมป์ซูเปอร์ลีก 2019/2020 | |||||||
รอบ | วันที่ | สถานที่ | ฝ่ายตรงข้าม | ผล | |||
1. รอบ | 06/07/2020 | 17:30 น | ถึง | PAOK เทสซาโลนิกิ | PAOK เทสซาโลนิกิ | 1: 0 (1: 0) | |
2. รอบ | 14/06/2020 | 19:30 น | ซ | อริสซาโลนิกิ | อริสซาโลนิกิ | 3: 1 (3: 0) | |
3. รอบ | 21/06/2020 | 19:30 น | ซ | พานาธิไนกอส | พานาธิไนกอส | 3: 0 (2: 0) | |
4. รอบ | 28/06/2020 | 19:30 น | ถึง | AEK Athen | AEK Athen | 2: 1 (2: 0) | |
5. รอบ | 07/01/2020 | 19:30 น | ซ | OFI Heraklion | OFI Heraklion | 2: 1 (1: 1) | |
6. รอบ | 07/05/2020 | 19:30 น | ถึง | พานาธิไนกอส | พานาธิไนกอส | 0: 0 (0: 0) | |
7. รอบ | 07/08/2020 | 17:15 น | ถึง | อริสซาโลนิกิ | อริสซาโลนิกิ | 4: 2 (2: 0) | |
8. รอบ | 07/12/2020 | 19:45 น | ซ | PAOK เทสซาโลนิกิ | PAOK เทสซาโลนิกิ | 0: 1 (0: 0) | |
9. รอบ | 15/07/2020 | 17:15 น | ถึง | OFI Heraklion | OFI Heraklion | 3: 1 (2: 0) | |
10. รอบ | 19/7/2020 | 18:00 น | ซ | AEK Athen | AEK Athen | 3: 0 (2: 0) | |
Kypello Elladas 2019/2020 | |||||||
รอบ | วันที่ | สถานที่ | ฝ่ายตรงข้าม | ผล | |||
รอบ 16 ทีม | 01/08/2020 | 13:00 น | ถึง | กาลามาตา | กาลามาตา | 2: 0 (1: 0) | |
รอบ 16 ทีม | 15/01/2020 | 17:30 น | ซ | กาลามาตา | กาลามาตา | 4: 1 (2: 0) | |
รอบก่อนรองชนะเลิศ | 02/04/2020 | 16:00 น | ถึง | ลาเมีย | ลาเมีย | 0: 0 (0: 0) | |
รอบก่อนรองชนะเลิศ | 12/02/2020 | 16:00 น | ซ | ลาเมีย | ลาเมีย | 3: 2 (0: 1) | |
รอบรองชนะเลิศ | 04/04/2020 | 19:30 น | ถึง | PAOK เทสซาโลนิกิ | PAOK เทสซาโลนิกิ | 2: 3 (2: 2) | |
รอบรองชนะเลิศ | 24/06/2020 | 19:30 น | ซ | PAOK เทสซาโลนิกิ | PAOK เทสซาโลนิกิ | 2: 0 (0: 0) | |
สุดท้าย | 09/12/2020 | 19:00 น | น | AEK Athen | AEK Athen | 1: 0 (1: 0) |